คณะกรรมการชมรมผู้สูงอายุจังหวัดเชียงใหม่ มอบใบประกาศเกียรติคุณ ประจำปี 2566
วันพุธ ที่ 31 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00-15.00 น. ณ ห้องประชุมสมาคมณาปนกิจสงเคราะห์ผู้สูงอายุนครพิงค์เชียงใหม่
![](https://chiangmaioknews.com/wp-content/uploads/2023/06/350829166_107072855741482_1033396998155598875_n-1-1024x683.jpg)
![](https://chiangmaioknews.com/wp-content/uploads/2023/06/350347533_796155035534446_2420827181159565914_n-1024x683.jpg)
ชมรมผู้สูงอายุจังหวัดเชียงใหม่ จัดประชุมคณะกรรมการชมรมผู้สูงอายุจังหวัดเชียงใหม่ประจำปี 2566 และพิธีมอบใบประกาศเกียรติคุณ เพื่อขอบคุณหน่วยงานที่ทำคุณประโยชน์แก่ชมรมผู้สูงอายุจังหวัดเชียงใหม่ ในปี 2565 โดยมีนางสาวนัทฤทัย ทวีฤทธิ์กุล ประธานชมรมผู้ประกอบการวิทยุกระจายเสียงเขต 9 เชียงใหม่ เข้ารับมอบเกียรติบัตรในครั้งนี้อีกด้วย
![](https://chiangmaioknews.com/wp-content/uploads/2023/06/350793646_231767079567784_5487728439948541363_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmaioknews.com/wp-content/uploads/2023/06/349090751_1969398093409146_3950756869966341873_n-1024x683.jpg)